ถึง หมออิ๊ดฟาร์ม,ผู้ที่รู้จักกับเจ้าของหมออิ๊ดฟาร์ม, Thai Cowboy Magazine.

(1/3) > >>

giggstar:
ตามสิทธิของผู้บริโภคและผู้ใช้บริการ ควรได้ทราบถึงข้อมูลที่เป็นจริง
คือวัวที่บ้านผมได้ผสมกับเจ้าบิ๊กเรดไปสองตัวซึ่งกำลังตั้งท้องอยู่ ดังนั้นผมจึงอยากทราบพันธุ์ประวัติของวัวตัวนี้ครับ.

ถึง หมออิ๊ดฟาร์ม (มหาสารคาม),ผู้ที่รู้จักกับเจ้าของหมออิ๊ดฟาร์ม, Thai Cowboy Magazine, และผู้ที่รู้จักกับประวัติของวัว "เจ้าบิ๊กเรด" ช่วยเปิดเผยข้อมูลและใบพันธุ์ประวัติด้วยครับ. เพื่อที่จะได้นำเป็นข้อมุลการศึกษาและวางแผนการทำบรีด.

ผมได้ไปซื้อ นิตยสารไทยคาวบอยแม็กกาซีน ซึ่งเห็นรูปโฆษณา หมออิ๊ดฟาร์ม รบกวนนิตยสารไทยคาวบอยแม็กกาซีน ช่วยหาประวัติวัวตัวนี้เพิ่มเติมด้วยนะครับ.

ขอบคุณครับ.

giggstar:
.

giggstar:
..

cs_f:
ผมก็มีสายเลือดเจ้าบิ๊กเรดเพิ่งคลอดได้ 3 วัน ครับได้ลูกสาวครับแต่แม่เป็นลูกผสมวัวฮินดูนะครับสายบอยอุบล....

korn_w:
จากใบผสมเทียม และสืบค้นจากสมาคมบราห์มันออสเตรเลีย
Identifier: LRW82M(REG)   
ชื่อจริง ROSEBOROUGH L ZANE 82/3 (P)
ชื่อพ่อ PALMVALE NIGHT RIDER (P)
ชื่อแม่ TARTRUS MISS JAMES 3979R (AI) (P)

ที่บ้านก็ผสมไว้เหมือนกัน ปีหน้าถึงจะเห็นผลงาน
ยังงัยขอชมลูกสาวเขาหน่อย ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป