เมื่อคนรักไก่...มาชนกัน!!??

<< < (12/21) > >>

FS 200:
อ้างจาก: KHUNTA ที่ มิถุนายน 27, 2011, 01:04:28 am

อย่าลืมนะครับคุณหมอเรามีนัดกันที่มทสนะครับแล้วเจอกันครับจะรอรับลูกชายกับลูกสาวอยู่ที่นั่นขอบคุณครับ

งานนี้ซุ้มไก่ชนแห่งชาติ รวมพลกับ ซุ้มเสือภูเขาและแว่วๆว่ามีพลพรรครักไก่ชนอีกหลายสิบซุ้ม จะกรีฑาทัพไก่ชนบุกโคราชดินแดนแห่งไก่เก่งอันลือชื่อ ว่ามิเคยแพ้ไก่จากที่ใด เห็นทีจะสิ้นชื่อก็ครานี้แล..คิกคิก... ;D ;D

LT_Lerpong:

;) เดี๋ยววันนี้หลังเลิกงานจะเก็บภาพก๋อยที่บ้านมาฝากติชม จำได้มั้ยว่าเป็นทายาทตัวไหนเหล่าของใคร แล้วช่วงคำๆพบกัน  :D :D :D

nwr:
งานมทส.นี้ คาดว่าคงจะนำพ่อพันธุ์ และแม่พันธุ์หลักไปโชว์ตัว ซะหน่อยครับ ใครสนใจทายาทจำนวนจำกัดรับจองด่วนครับ ของดีมีน้อยครับ

FS 200:
ขอแนะนำสุดยอดไก่ชนเหล่าป่าก๋อย100% สายดั้งเดิม สายท่านอ.บังเอิญ เชียงใหม่ ซึ่งเป็นสายต่างหายาก..ผมได้ต่อมาจากหมอแจ้ซุ้มเสือภูเขา แบบหักคอมัดมือชก ขอบคุณหมอแจ้ที่แบ่งปันก๋อยขั้นเทพมาให้...   
นี่คือโฉมหน้า เจ้าเทาแทรคเตอร์ ก๋อยขั้นเทพ สังกัดซุ้มไก่ชนแห่งชาติ........   
ขออภัยครับเนื่องจากเป็นก๋อยขั้นเทพที่มีความไวสูง...เป็นปัญหาในการบันทึกภาพครับ...อิอิ      ;D ;D

FS 200:
งั้นต้องแอบถ่ายทีเผลอ น่าจะได้ภาพที่เห็นโฉมหน้าชัดๆ..... อิอิ :-* :-* 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว